Fluvoxamine treatment vaccine for COVID-19 ?

 COVID-19 நோய்த்தொற்றுகள் மோசமடைவதைத் தடுக்க இந்த மருந்து எவ்வாறு உதவக்கூடும் என்பது இங்கே கலந்ரையாடப்படும்.  
OCD Drug Looks Promising for COVID-19 Outpatients | MedPage Today
COVID-19 தடுப்பூசி  கடந்த சில மாதங்களாக முக்கிய கவனத்தை ஈர்த்தது December டிசம்பர் 14 அன்று விநியோகம் தொடங்கியதிலிருந்து 90 மில்லியனுக்கும் அதிகமான அளவுகள் நிர்வகிக்கப்படுகின்றன, ஒரு நாளைக்கு 2.2 மில்லியனுக்கும் அதிகமான காட்சிகளின் வீதத்தில். ஆனால் அதே நேரத்தில், நோய்த்தொற்றுக்கு ஆளானவர்களுக்கு சிகிச்சைகள் கண்டுபிடிக்க விஞ்ஞானிகள் தொடர்ந்து கடுமையாக உழைத்து வருகின்றனர். 
அவற்றில் ஒன்று, பொதுவான மருந்து ஃப்ளூவோக்சமைன், பெரும் ஆற்றலைக் காட்டியுள்ளது. மனநல நோய்க்கான தேசிய கூட்டணியின் (NAMI) படி, 40 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு ஒரு ஆண்டிடிரஸன், ஃப்ளூவொக்சமைன்-சில நேரங்களில் லுவாக்ஸ் என அழைக்கப்படுகிறது-இது முக்கியமாக வெறித்தனமான-கட்டாயக் கோளாறுக்கு (OCD) சிகிச்சையளிக்கப் பயன்படுத்தப்படுகிறது. 

ஆனால் இப்போது, ​​ஆராய்ச்சியாளர்கள் COVID-19 க்கு நேர்மறையானதை பரிசோதிக்கும் நோயாளிகள் தொற்றுநோயால் தீவிரமாக நோய்வாய்ப்படுவதைத் தடுக்க மருந்துகள் எவ்வாறு ஒரு முக்கியமான சிகிச்சையாக இருக்கும் என்பதை உன்னிப்பாக கவனித்து வருகின்றன.
60 நிமிடங்களுடனான ஒரு புதிய நேர்காணலில், செயின்ட் லூயிஸில் உள்ள வாஷிங்டன் பல்கலைக்கழகத்தின் குழந்தை மனநல மருத்துவர் ஏஞ்சலா ரியர்சன், மற்றும் ஃப்ளூவொக்சமைன் பயன்பாடு குறித்து அமெரிக்க மருத்துவ சங்கத்தின் ஜமாவில் (ஜமா) வெளியிடப்பட்ட நவம்பர் 2020 ஆய்வின் இணை ஆசிரியரும் ஆவார்.

COVID-19 நோயாளிகளில் - ஃப்ளூவொக்சமைன் எலிகளில் செப்சிஸைத் தடுக்கிறது என்ற ஆராய்ச்சியைப் பார்த்தபின், மருந்து COVID-19 க்கு சிகிச்சையளிக்க முடியும் என்ற எண்ணம் தனக்கு முதலில் கிடைத்தது என்று விளக்கினார். "COVID க்கு சிகிச்சையளிப்பதற்கும் அந்த மருத்துவச் சரிவைத் தடுப்பதற்கும் ஃப்ளூவொக்சமைனைப் பயன்படுத்தலாமா என்று நான் ஆச்சரியப்படுகிறேன்" என்று டாக்டர் ரியர்சன் 60 நிமிடங்களுக்கு தெரிவித்தார். டாக்டர். ஃப்ளூவோக்சமைன் மற்றும் COVID-19 நோயாளிகளுக்கு சோதனை.

Uvox 50 mg Tablet - Uses, Dosage, Side Effects, Price, Composition | Practo

அந்த ஜமா ஆய்வின் முடிவுகள், புளூவாக்சமைனுடன் சிகிச்சையளிக்கப்பட்ட அறிகுறி COVID-19 உடன் பங்கேற்பாளர்கள் மருந்துப்போலி வழங்கப்பட்டவர்களைக் காட்டிலும் "மருத்துவச் சரிவுக்கான வாய்ப்பு குறைவு" என்பதைக் கண்டறிந்துள்ளது. "முடிவுகள் மிகவும் நம்பமுடியாதவை" என்று டாக்டர் லென்ஸ் அல்போன்சியிடம் கூறினார். "ஃப்ளூவொக்சமைனைப் பெற்ற 80 பேரில், யாரும் இல்லை, அவர்களில் பூஜ்ஜியம் மோசமடைந்தது [8] மருந்துப்போலி கிடைத்த 8% மக்கள்." நிச்சயமாக, இந்த ஆய்வு பூர்வாங்கமாக இருந்ததால், COVID-19 நோயாளிகளில் மருந்தின் "மருத்துவ செயல்திறனை" தீர்மானிக்க கூடுதல் ஆராய்ச்சி தேவை என்று ஆராய்ச்சியாளர்கள் அறிவித்தனர். ஆனால் அந்த ஆராய்ச்சி COVID-19 நோய்த்தொற்றுகள் உள்ளவர்களுக்கு கடுமையான நோயைத் தடுப்பதில் ஃப்ளூவோக்சமைனின் பங்கு குறித்து இன்னும் கூடுதலான ஆராய்ச்சியைத் தூண்டியது. கலிபோர்னியாவின் பெர்க்லியில் உள்ள மருத்துவரான டேவிட் செஃப்டெல், கோல்டன் கேட் ஃபீல்ட்ஸ் ரேஸ் டிராக் சமூகத்தில் வெடித்ததில் பலியான தனது சொந்த COVID-19 நோயாளிகளுக்கு 15 நாள் மருந்துகளை வழங்க விரும்பினார். 

(FYI: ஒரு மருந்து மருந்து ஆஃப்-லேபிளைப் பயன்படுத்துவதற்கான அவரது முடிவு ஏற்றுக்கொள்ளப்பட்ட மருத்துவ நடைமுறையாகும், இது நோயாளியின் சம்மதத்தை அளிக்கிறது. ஓபன் ஃபோரம் தொற்று நோய்களில் வெளியிடப்பட்ட டாக்டர் செஃப்டலின் நிஜ உலக ஆய்வின் முடிவுகள், ஃப்ளூவொக்சமைன் எடுக்கத் தேர்ந்தெடுத்த நோயாளிகளில் 65 பேரில் யாரும் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்படவில்லை, அதே நேரத்தில் மருந்துகளை நிராகரித்த 48 பேரில் 12.5% ​​பேர் முடிவடைந்தனர் மருத்துவமனையில் சேர்க்கப்பட்டார், ஒருவர் இறந்தார். உடலின் அழற்சி பதிலில் மருந்துகளின் விளைவுகள் காரணமாக COVID-19 க்கு எதிராக ஃப்ளூவொக்சமைன் பயனுள்ளதாக இருக்கும் என்று நிபுணர்கள் நம்புகின்றனர் - குறிப்பாக செயலில் உள்ள COVID-19 நோய்த்தொற்றுகள் உள்ளவர்களில் அந்த பதிலைக் குறைப்பதன் மூலம்.

புளூவாக்சமைன் செயல்பாட்டுக்கு வருவதாக ஆராய்ச்சியாளர்கள் கருதுகின்றனர். உடலில் செரோடோனின் அளவை அதிகரிப்பதன் மூலம் மருந்து பொதுவாக இயங்குகிறது என்றாலும், இது சிக்மா -1 ஏற்பிகளுடன் பிணைக்கப்பட்டு செயல்படுத்துகிறது, இது உடலில் சைட்டோகைன் உற்பத்தியைக் குறைக்க உதவும் என்று அறிவியல் மொழிபெயர்ப்பு மருத்துவத்தில் ஒரு ஆய்வுக் கட்டுரை கூறுகிறது (இது, பார்க்கிறது செப்சிஸ் நோயாளிகளுக்கு), மற்றும் இறுதியில் COVID-19 நோயாளிகளுக்கு ஏற்படக்கூடிய சில நேரங்களில் ஆபத்தான வீக்கத்தைக் குறைக்கும். COVID-19 நோயாளிகளுக்கு ஃப்ளூவொக்சமைனின் விளைவுகள் குறித்து இன்னும் கூடுதலான ஆராய்ச்சி தேவைப்பட்டாலும் Dr. டாக்டர் லென்ஸ் தலைமையிலான மற்றொரு ஆய்வு தற்போது நடைபெற்று வருகிறது positive நேர்மறையான முடிவுகள் ஒரு புளூவாக இருந்திருக்குமா என்று கேட்டபோது, ​​டாக்டர் செஃப்டெல், "நான் அவ்வாறு நம்பாதீர்கள்.


 COVID ஐப் போல புத்திசாலித்தனமாகவும் பொல்லாததாகவும் இருக்கும் ஒரு வைரஸை நீங்கள் பாதிக்க முடியாது. " தேசிய சுகாதார நிறுவனங்களின் (என்ஐஎச்) இயக்குனர் பிரான்சிஸ் காலின்ஸ், அல்போன்சியிடம், "ஃப்ளூவொக்சமைன் நிச்சயமாக நீங்கள் கருவி மார்பில் வைக்க விரும்பும் ஒன்றாக இருக்கக்கூடும் [ஏனெனில்] இது வாய்ப்பைக் குறைக்கும் வாக்குறுதியைக் கொண்டிருப்பதாகத் தெரிகிறது கடுமையான நோய். " தடுப்பூசி உருட்டல் தீவிரமாக நோய்வாய்ப்பட்டு COVID-19 உடன் மருத்துவமனையில் சேர்க்கப்படுபவர்களின் எண்ணிக்கையை வெகுவாகக் குறைத்தாலும், எந்தவொரு தடுப்பூசியும் 100% பாதுகாப்பை அளிக்காது, மேலும் வைரஸின் புதிய பிறழ்வுகள் எல்லா நேரத்திலும் தோன்றும். எனவே நோய்க்கு புதிய சிகிச்சைகள் கிடைப்பது இன்னும் முக்கியம். கூடுதல் ஆராய்ச்சியுடன், ஃப்ளூவொக்சமைன் விளையாடக்கூடிய பகுதியைப் பற்றிய தெளிவான யோசனை எங்களுக்கு இருக்கும். இந்த கதையில் உள்ள தகவல்கள் பத்திரிகை நேரம் வரை துல்லியமானது. இருப்பினும், COVID-19 ஐச் சுற்றியுள்ள நிலைமை தொடர்ந்து உருவாகி வருவதால், வெளியீட்டிலிருந்து சில தரவு மாறியிருக்கலாம்.
Buy Luvox (Fluvoxamine) 50mg
 உடல்நலம் எங்கள் கதைகளை முடிந்தவரை புதுப்பித்த நிலையில் வைத்திருக்க முயற்சிக்கையில், சி.டி.சி, டபிள்யூ.எச்.ஓ மற்றும் அவர்களின் உள்ளூர் பொது சுகாதாரத் துறையை வளங்களாகப் பயன்படுத்துவதன் மூலம் வாசகர்கள் தங்கள் சொந்த சமூகங்களுக்கான செய்திகள் மற்றும் பரிந்துரைகள் குறித்து தொடர்ந்து அறிந்துகொள்ள ஊக்குவிக்கிறோம்.

How Fluvoxamine help to corona virus

You may also like...

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *